| Loại | Tự động |
|---|---|
| Công suất | 5-30m/phút (tùy theo yêu cầu) |
| độ dày vật liệu | 0,12-5m/phút (tùy theo yêu cầu) |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| chiều rộng cắt | 1000-1600mm (tùy theo yêu cầu) |
| độ dày vật liệu | 1,2-1,8mm |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Sức mạnh | 4+4KW |
|---|---|
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| tốc độ hình thành | 10m/phút |
| con lăn | 3 trạm |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
| Sức mạnh | 15KW |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 2M/phút |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
| con lăn | 3 trạm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 12/11 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Máy chủ hợp chất | ống vuông 80 * 160 * 6mm |
|---|---|
| Động cơ điện | 28kw |
| Trọng lượng máy | 15 t |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| bao nhiêu công nhân hoạt động | 5 người |