| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Số mô hình | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 5,5KW |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| Cân nặng | 3.2T-10T |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |