| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Chất liệu phù hợp | gi / ppgi / nhôm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Mô hình | HC25-180-1080-1250 |
| certification | ISO |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Tên | Máy cán ngói tráng men |
| Mô hình | HC30-224-1250 |
| Cách sử dụng | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hồ sơ | tùy chỉnh |
| Trục lăn | #45 thép |
| Tên | tấm lợp Tấm tường Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| đầu dò | đồng bằng |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |