| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| nguồn cung cấp điện | 380V/ 3Pha/ 50Hz(Tùy chỉnh) |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Nguồn cung cấp điện | 380V/ 3Pha/ 50Hz(Tùy chỉnh) |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Gõ phím | Hoàn toàn tự động |
| PLC | EURA |
| phương pháp cắt | Cắt thủy lực |
| Chiều rộng vật liệu thô | 400mm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sự chấp thuận | ISO |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| Độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật liệu cuộn | Thép cao cấp 45 # |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,8mm |
| Con đường lái xe | Xích đơn 1,2 inch |
| material width | 1000mm |
|---|---|
| roller stations | 12 rows |
| machine color | blue/red(as your requirement) |
| material thickness | 0.3-0.7mm |
| speed | 0-15m/min |