| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| độ dày | 250mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000 mm |
| độ dày tấm | 0,3-0,6 mm |
| Màu | cơ quan |
| đã sử dụng | Mới |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Báo chí chiều rộng | 1200 mm |
| Số lượng hàng tạo khuôn | hàng 13 - 15 |
| Trạm thủy điện | 3Kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Vật liệu Vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 19Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Cung cấp điện | AC 380 V / 50 hz |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC thông qua màn hình cảm ứng và bộ chuyển đổi tần số thông qua taida. |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 15/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 10/12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |