| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 15m/phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 298mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12/15Stations |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18/19 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Máy chủ hợp chất | ống vuông 80 * 160 * 6mm |
|---|---|
| Động cơ điện | 28kw |
| Trọng lượng máy | 15 t |
| Kích thước | 45.000 * 2500 * 2500mm |
| bao nhiêu công nhân hoạt động | 5 người |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 400mm |