| Chứng chỉ | CE & ISO |
|---|---|
| Kinh nghiệm | 20 năm |
| Chợ chính | Châu Mỹ, Châu Âu |
| Cả đời | 15-20 năm |
| Sự bảo đảm | Cả cuộc đời |
| color | blue |
|---|---|
| type | Rain Gutter Sheet Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30sets |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | 1000mm |
| roller | 45 Steel |
| capacity | 10m/min |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Quá trình lây truyền | Xích |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| tên | Máy cán tôn |
| con lăn | 12 trạm |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Sức chứa | 15m / phút |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Cân nặng | 5-6T |
| Chiều dài | 7-8 triệu |