| Type | Corrugated Sheet Making Machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cán tấm lợp |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 2-10m/min |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | bảng cho ăn máy cuộn tấm lợp hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |