| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Trạm lăn | 11 nhà ga |
|---|---|
| Con lăn & Trục | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Oem | Cung cấp |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Sự bảo đảm | Bảo hành 1 năm, dịch vụ cho thời gian trọn đời. |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| type | Double Layer Roll Forming Machine |
|---|---|
| Usage | roof |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Trọng lượng | 8,5 tấn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm, Nhôm, Thép màu, Thép không gỉ, v.v. |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Tổng công suất | 5,5+4KW |
| Bảo hành | 1 năm |