| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 940mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Vật liệu Vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 19Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1100mm |
| trạm lăn | 25Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 390mm |
| trạm lăn | 26 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Vật chất | Quý 2 |
|---|---|
| Tốc độ | 20m / phút |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | Cả đời |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | Trạm 12/11 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |