| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Thượng: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Bề rộng | 2600m / 4000mm |
| Độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 bộ |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m/phút |
| trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1100mm |
| màu sắc | Màu xanh lam |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Chiều rộng | 2600m / 4000mm |
| độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 BỘ |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1200mm |
| Roller Stations | 11Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 10 trạm; Xuống: 14 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |