Máy cán tôn hai lớp có khả năng tạo hình cho các khu vực hạn chế trong hai phần với khả năng chuyển đổi sản phẩm nhanh chóng. Giải pháp tiết kiệm chi phí này kết hợp hai mẫu thành một thiết bị, giảm thời gian thay đổi tấm và tăng tốc độ sản xuất.
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1250mm |
| Các trạm con lăn | Trên: 10 Trạm; Dưới: 15 Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha (có thể tùy chỉnh) |
| Linh kiện | Mô tả & Quy cách |
|---|---|
| Máy xả cuộn thủ công 5T |
|
| Bàn cấp liệu & Dao cắt sơ bộ |
|
| Trục & Con lăn |
|
| Trạm bơm thủy lực |
|
| Tủ điều khiển màn hình cảm ứng |
|
| Bộ phận ép & Dao cắt |
|
| Bàn ra sản phẩm | Thu thập sản phẩm đã tạo hình. Giá đỡ được trang bị con lăn để hỗ trợ chuyển sản phẩm về phía trước mà không làm trầy xước. |
| Phụ tùng | Số lượng |
|---|---|
| Xích | 2 Bộ |
| Van điện từ | 1 Bộ |
| Công tắc hành trình | 2 Bộ |
| Cờ lê mở | 2 Bộ |
| Cờ lê lục giác | 2 Bộ |
| Bộ đếm | 1 Bộ |
| Cờ lê | 2 Bộ |
| Phớt dầu | 1 Bộ |