| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Thượng: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | Trên: 1200mm; Xuống: 1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| loại hình | Máy tạo khuôn hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái nhà |
| tài liệu | PPGI GI |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Material | PPGI GI |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | custom |
| feature | two in one |
| capacity | 8-10m/min |