| Con lăn & Trục | 45 # Thép với xử lý Chrome |
|---|---|
| Máy cắt | Có TK12 |
| Loại ổ | Truyền động xích |
| Tốc độ, vận tốc | 30m / phút |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 40m/phút |
| Hồ sơ | phong tục |
| Tính năng | theo dõi cắt |
| Vật chất | thép mạ kẽm |
|---|---|
| độ dày | 0,5mm |
| tốc độ, vận tốc | 25m/phút |
| Tính năng | Hoạt động dễ dàng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Sức mạnh | 17Kw |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| Cách sử dụng | các tòa nhà |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |