| Suitable Material Thickness | 1-1.2mm |
|---|---|
| Forming Station | 18Stations |
| Shaft | 45# Steel |
| Main Roller | GCr15 bearing steel |
| Balde Material | Cr12 |
| Usage | Stud and track |
|---|---|
| Type | Cold roll forming machine |
| Thickness | 1-2mm |
| Capacity | 10m/min |
| Power | 4.5+3kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Dung tích | 25m/phút |
| Tính năng | không ngừng cắt |
| Lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cutting Type | Hydraulic Cutting |
|---|---|
| Shaft Material | 45# Steel |
| Forming Speed | 0-35m/min |
| Power | 5.5+5.5+1.5 |
| Cutting Length | Adjustable |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| Trọng lượng | 2.8T |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 45 phút / phút |
| Trọng lượng | 2,5T |
| Con lăn | Có TK12 |
| Loại | Stud & Track |
| Kích cỡ | 5.0m*1.2m*1.5m |
|---|---|
| Cân nặng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |