| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Trọng lượng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Đăng kí | Hệ vách thạch cao |
| Type | cold roll forming |
|---|---|
| profile | omega |
| Thickness | 1mm |
| capacity | 10m/min |
| weight | 5T |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |