| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| Độ dày | 0,5-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m / phút |
| Sức mạnh | 21,5kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Sức mạnh | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | hệ thống vách thạch cao |
| Product Name | Plaster Beacon 6 And Plaster Beacon 10 Roll Forming Machine |
|---|---|
| Size | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Weight | 2.8T |
| Control System | PLC |
| Transmission | Gear Transmit |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
|---|---|
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Vôn | 3 pha 380V 50Hz |
|---|---|
| loại ngói | máy tạo hình thép |
| Tình trạng | Mới |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hệ thống điều khiển | PLC và màn hình cảm ứng |
| Sử dụng | Học và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Sức chứa | 20-40M / PHÚT |
| Quyền lực | 24KW |
| Độ dày của tấm | 1-1,5mm |