| Cách sử dụng | Sự thi công |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,3-0,5mm |
| Dung tích | 40 triệu / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| tên | Máy cán tôn |
| con lăn | 12 trạm |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 165mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 333mm |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 19 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | Hi-Rib Trapezoidal Roof Wall Panel Roll Forming Machine for Roof Wall Panel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| Capacity | 15m/min |
|---|---|
| thickness | 1mm |
| Warranty | 12 month |
| type | Wall Panel Roll Forming Machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chế độ cắt | cắt thủy lực |
| đầu dò | đồng bằng |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |