| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
|---|---|
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 24 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Opration Worker | 1 |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
|---|---|
| trục | thép 45 # |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| con lăn | 14Trạm |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Sự chấp thuận | ISO |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| Độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| MaterialType | PPGI/GI/Aluminum |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| MaterialWidth | 285mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| color | blue |
|---|---|
| type | Rain Gutter Sheet Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30sets |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Số mô hình | HC25 |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Vật liệu của trục | thép 45 |
| Model Number | HC25 |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |