| Sức mạnh | 15KW |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 2M/phút |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
| con lăn | 3 trạm |
| Thích hợp để xử lý | Tấm mạ kẽm |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Máy cắt | cắt thủy lực |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| chiều rộng vật liệu của PPGI | một mét |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Thùng đựng hàng | 40GP |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi cắt | Thép cao cấp Cr 12 |
| Dịch vụ sau bảo hành | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 17 Trạm lăn |
| tài liệu | PPGi GI |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6 mm |
| Hồ sơ | Tuỳ chỉnh |
| Công suất | 10m / phút |
| Trọng lượng | 3T |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| sử dụng | ống xả |
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |