| Tốc độ | 15m/phút |
|---|---|
| Tổng công suất | 15+15+15+5.5KW |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Trọng lượng máy | 33600kg |
| Đường kính trục | Φ100mm |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Kích cỡ | 5.0m*1.2m*1.5m |
|---|---|
| Cân nặng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt cưa bay |
| Tốc độ | 8-10m/phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| sử dụng | ống xả |
|---|---|
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| Công suất | 10-15m/phút |
| nhu cầu container | 1x40GP |
| Công suất | 8-10m / phút |
|---|---|
| cả đời | 15 năm trên |
| Quyền lực | 380V hoặc tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha, 380v/3phase/50hz hoặc theo nhu cầu của quốc gia bạn |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-4m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |