| Kích thước | 6.5*1.3*1.5m |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trọng lượng | 4,5t |
| Cung cấp điện | 380V/3PHASE/50HZ |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| đầu dò | đồng bằng |
| Cách sử dụng | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hồ sơ | tùy chỉnh |
| Trục lăn | #45 thép |
| Tên | tấm lợp Tấm tường Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
|---|---|
| tên | Máy cán nguội |
| Sức mạnh | 17,5X3KW |
| tốc độ hình thành | 8-12m/phút |
| Điện áp | 380V50HZ/3Phase |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| đầu dò | đồng bằng |
| trạm lăn | 12 |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| đầu dò | đồng bằng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Tổng công suất | 4+4KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| Usage | wall panel |
|---|---|
| feature | pre-cutting |
| speed | 20m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |