| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Vật liệu | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,7mm |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Quyền lực | 4 + 4kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Trọng lượng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Đăng kí | Hệ vách thạch cao |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 20m / phút |
| Trọng lượng máy | 3,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 2-10m / phút |
| trọng lượng máy | 6,3T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Vật tư | GI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 6,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |