| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán thép thủy lực C Xà gồ |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Đấm | Đúng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Máy cán xà gồ C tự động |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ | Cả cuộc đời |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán kim loại xà gồ hình chữ U |
|---|---|
| Tốc độ | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| kiểu | máy cuộn |
|---|---|
| vật liệu | PPGI GI |
| chiều rộng | 1000mm |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| cả đời | Hơn 10 năm |