| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Loại | Máy tạo cuộn gạch bằng động cơ dây chuyền |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| cơ sở thiết bị | Khung thép 300H |
| Kiểm soát | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Mã Hs | 8455221000 |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| kiểu | Máy cán thanh xà gồ thép chữ U cho thanh xà gồ chữ U đặc biệt với công suất chính 15 KW |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |