| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Material | galvanized steel |
|---|---|
| Size | 5'' |
| Usage | Roof gutter |
| Power | 4+4KW |
| Capacity | 10m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Material | galvanized steel |
|---|---|
| Size | 5'' |
| Usage | Roof gutter |
| Power | 4+4KW |
| Capacity | 10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI/nhôm |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| MaterialWidth | 285mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ, vận tốc | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Độ dày thép | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Tốc độ hình thành | 10-15m/phút |
| Trạm lăn | tùy chỉnh |
| Vật liệu lăn | 45# Thép |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3Phase |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Kiểu | Tự động |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Điện áp | 380V, 50Hz, 3 pha |
| con lăn | lên 12 và xuống 17 |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| truyền tải | Chuyển chuỗi |
| Phương pháp cắt | Cắt thủy lực PLC |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |