| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Thích hợp để gia công | Tấm thép màu |
| Chiều rộng tấm | 1200mm |
| Con lăn | Tầng trên: 11 hàng, Tầng dưới: 11 hàng |
| Kích thước | 12600×1550×1910mm |
| Công suất | 4+4kw |
| Vật liệu cán | Thép 45# cao cấp (mạ crôm trên bề mặt) |
| Độ dày tấm | 0.3-0.6mm |
| Năng suất | Tầng trên: 4m/phút, Tầng dưới: 20m/phút |
| Đường kính con lăn | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha |
| Vật liệu tấm cắt | Cr12 |
| Thủy lực | 40# |
| Độ chính xác gia công | Trong vòng 1.00mm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |