| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Automatic Roof Roll Former |
| Vật liệu cuộn | Thép cao cấp 45 # |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Con đường lái xe | Xích đơn 1,2 inch |
| Usage | roof cladding |
|---|---|
| Roller material | 45# steel |
| Capacity | 15m/min |
| Thickness | 0.3-0.8mm |
| Material | G550 |
| Usage | Roof panel |
|---|---|
| length | 12-60m |
| width | 1000mm |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| warranty | 12 months |
| Máy màu | Khi bạn yêu cầu |
|---|---|
| Chất liệu thích hợp | PPGI, Nhôm, GI, Kẽm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Kiểu | Tự động |
| Phương pháp cắt | Thủy lực |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% trước T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1000mm |
| trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Số mô hình | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 5,5KW |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| Cân nặng | 3.2T-10T |
| Sự bảo đảm | 1 năm |