| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Tên | Máy cán ngói tráng men |
| Mô hình | HC30-224-1250 |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Mô hình | HC25-180-1080-1250 |
| certification | ISO |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Model Number | Aluminum Wall Panel Roll Forming Machine |
|---|---|
| Suitable Material | HRB60 or equivalent |
| Material Thickness | 0.2-0.6mm |
| Roller | High grade 45# steel |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 4 phút / phút |
| Phủ sóng | 1000mm |
| Trọng lượng máy | 4,5t |
| Lô hàng | 40GP |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Sức chứa | 15m / phút |
| Tên | bảng cho ăn máy cuộn tấm lợp hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Chiều rộng | 1200 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m/phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Kiểu | Tấm lợp tôn tấm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sức chứa | 20m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại | máy cán tấm lợp |
|---|---|
| Sử dụng | mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |