| Cân nặng | 3000kg-20000kg |
|---|---|
| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Chứng chỉ | CE ISO |
|---|---|
| Vật chất | PPGI GI |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 70-90mm |
| Sự bảo đảm | Cả cuộc đời |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo hình ngói |
| Sử dụng | mái nhà |
| sức mạnh(w) | 5,5+7,5KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Model | HC30 |
|---|---|
| Type | cold roll forming |
| Tile name | Bamboo |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Kích cỡ | 28-200-800 |
|---|---|
| Kiểu hình thành | cán nguội |
| tính năng | công suất cao |
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 560mm |
| Roller Stations | 16Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| type | Standard 686mm IBR Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 16 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |