| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Loại hình | Máy cuộn gạch truyền động chuỗi |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Bề rộng | 1250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 6,7 * 1,6 * 1,3m |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái thép |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng | 1250mm |
| sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| kiểu | Thiết bị máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| sức chứa | 2m / phút |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Loại | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chứng chỉ | ISO CE |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | Máy cán ngói tráng men tấm lợp bằng thép |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1220mm |
| vật liệu | G550 |
| độ chính xác cắt | 1mm |
| color | as your require |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Use | roof |
| Capacity | 18m/min |
|---|---|
| life time | 30years |
| warranty | technical for whole life |
| type | roofing sheet roll forming machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |