| loại | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sức chứa | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof sheet |
| material | PPGI GI |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| capacity | 20m/min |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1220mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |