| Loại hình | Máy tạo hình gạch |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 76mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 45 phút / phút |
| Trọng lượng | 2,5T |
| Con lăn | Có TK12 |
| Loại | Stud & Track |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 27Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Sử dụng | tường panle |
|---|---|
| Kiểu | Hình thành cuộn lạnh |
| Vật chất | PPGI GI |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45mm-0,60mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |