| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Kiểu | Máy cán xà gồ hình chữ L cho các doanh nghiệp Xây dựng dân dụng |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Hệ thống điều khiển PLC Máy cán xà gồ U cho kiến trúc cổ |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| Độ dày | 1,5mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy cán khung cửa thép 1.5mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Bề rộng | 2600m / 4000mm |
| Độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 bộ |
| Kiểu | Shutter cửa hình thành máy |
|---|---|
| Sức chứa | 8-10m / phút |
| Vật chất | PPGI GI |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Công nhân | 1 chỉ |