| material | PPGI GI |
|---|---|
| thickness | 0.8-1.2mm |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | tấm lợp ngói |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu | 1250MM |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | mái nhà |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cân nặng | 5,6t |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Chứng chỉ | CE ISO |
|---|---|
| Vật chất | PPGI GI |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 70-90mm |
| Sự bảo đảm | Cả cuộc đời |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | hoàn toàn tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |