| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Equipment |
| Kiểu | Máy cán xà gồ C tự động |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ | Cả cuộc đời |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán kim loại xà gồ hình chữ U |
|---|---|
| Tốc độ | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Vật chất | PPGi GI |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| gõ phím | Máy cán kim loại xà gồ Omega Shape |
|---|---|
| Tốc độ | 0-45m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| vật liệu của sản phẩm hoàn chỉnh | PPGI và GI ETC |
|---|---|
| đường kính của trục | 70mm |
| chiều rộng của vật liệu | 1220mm ppgi |
| phong cách sản xuất hoàn chỉnh | máy cán tấm lợp ngói tráng men |
| Gõ phím | 34 - 151 - 908 |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | Trên: 1200mm; Xuống: 1220mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |