| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Kiểu | Máy cán ngói tráng men mái thép |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng | 1250mm |
| sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 4 phút / phút |
| trọng lượng máy | 4,5T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sử dụng | Mái nhà |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Công nhân | 100 |
| Chứng chỉ | CE ISO |
|---|---|
| Vật chất | PPGI GI |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 70-90mm |
| Sự bảo đảm | Cả cuộc đời |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | hoàn toàn tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 14 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |