| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Width | 1220mm |
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại hình | Máy tạo hình gạch |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Trục | 76mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại | tấm mái lót gạch kính |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Bảo hành | 12 tháng sau khi vận chuyển |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 18Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1219mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Mã vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | tấm lợp ngói |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu | 1250MM |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 20m / phút |
| Trọng lượng máy | 3,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 4m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |