| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 45 phút / phút |
| Trọng lượng | 2,5T |
| Con lăn | Có TK12 |
| Loại | Stud & Track |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2000; CE |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chất liệuĐộ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI / GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chất liệuĐộ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chất liệuĐộ dày | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | 45# Tôi và mạ thép |