| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Thượng: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |