| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| color | blue |
|---|---|
| control system | PLC control |
| type | full automatic |
| working speed | 8-10m/min |
| cutting method | hydraulic cuting |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |
| Màu sắc | Màu xanh |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Thể loại | Tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | Cắt thủy lực |
| Tốc độ làm việc | 8-10m / phút |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |
| color | blue |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| tính năng | Công suất cao |
|---|---|
| Thị trường | gà tây |
| loại hình | hồ sơ dạng sóng |
| Bảo hành | cả đời |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |