| Width | 1250mm |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.8mm |
| Blade | as require |
| Power | 3+3KW |
| Speed | 8-10m/min |
| Kích thước cài đặt | 28000 * 2500 * 2500 mm |
|---|---|
| Vôn | 380 V 50 HZ 3 pha |
| Toàn bộ | 25 KW |
| tốc độ sản xuất | 0-5 m / phút |
| Chiều rộng phát triển | 1000 mm |
| tốc độ sản xuất | 0-5 m / phút |
|---|---|
| Chiều rộng phát triển | 1200 mm |
| Độ dày sản phẩm | 50-250 mm |
| Màu | Màu xanh da trời |
| đã sử dụng | Mới |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Sức mạnh | 15+5,5KW |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 11/12Stations |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18/19 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12/15Stations |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Material | GI/PPGI |
|---|---|
| Thickness | 0.45-0.55mm |
| Capacity | 40m/min |
| name | Double Out PPGI 0.55mm Cold Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |