| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 15m/phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Sử dụng | Học và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Sức chứa | 20-40M / PHÚT |
| Quyền lực | 24KW |
| Độ dày của tấm | 1-1,5mm |
| Roller & Shaft | 45# Steel |
|---|---|
| Diameter of Shaft | Φ66 |
| Cutter Material | CR12 |
| Forming Speed | 2m/min |
| Total Power | 3+3KW |
| độ dày | 1,2mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Dịch vụ | cả cuộc đời |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| chi tiết đóng gói | Máy chính màu nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ/tháng |
| Nguồn gốc | Bột Đầu Hà Bắc Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude, the computer control box is packed by carton box. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 930mm |
| trạm lăn | Trạm 22/24 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Packaging Details | Main machine is nude, the computer control box is packed by carton box. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| màu sắc | màu xanh lam |
|---|---|
| loại | tự động |
| chiều rộng | 4000mm |
| độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 bộ |