| Type | 0.4 - 0.8mm Thickness Wall Panel Roll Forming Machine For Garden , Hotel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| độ dày | 250mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000 mm |
| độ dày tấm | 0,3-0,6 mm |
| Màu | cơ quan |
| đã sử dụng | Mới |
| Vật liệu cuộn | Thép cao cấp 45 # |
|---|---|
| Loại hình | tấm lợp ngói tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,8mm |
| Con đường lái xe | Xích đơn 1,2 inch |
| material width | 1000mm |
|---|---|
| roller stations | 12 rows |
| machine color | blue/red(as your requirement) |
| material thickness | 0.3-0.7mm |
| speed | 0-15m/min |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Sức mạnh | 15+5,5KW |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
|---|---|
| trục | thép 45 # |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| con lăn | 14Trạm |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Thành phần | đầy màu sắc thép tấm xả rack, đơn vị sóng (gạch báo chí), composite đơn vị lưu trữ, hoàn thành cắt đ |
|---|---|
| bọt kích thước máy | 36000mm × 3000mm × 2800mm |
| Cung cấp điện | AC 380 V / 50 hz |
| độ dày | 0,3 - 0,6 mm |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC thông qua màn hình cảm ứng và bộ chuyển đổi tần số thông qua taida. |
| MaterialType | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1220mm |
| Roller Stations | 22 Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 10/12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |