| Kiểu | Máy cán xà gồ hình chữ L cho các doanh nghiệp Xây dựng dân dụng |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Hệ thống điều khiển PLC Máy cán xà gồ U cho kiến trúc cổ |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 1-1.2MM |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 8-10m/phút |
| Power(W) | 4KW-15KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | Panasonic PLC |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| gõ phím | Máy cán kim loại xà gồ Omega Shape |
|---|---|
| Tốc độ | 0-45m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Công suất | 20m/phút |
| Trọng lượng máy | 8,7 |
| con lăn | thép 45 # |
| Loại | Thiết bị tạo cuộn tấm mái nhà |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |