| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Tên | Máy tạo hình cửa cuốn 0,6mm Con lăn tốc độ cao 380v |
|---|---|
| từ khóa | máy cuốn cửa cuốn |
| độ dày | 0,6mm |
| Cung cấp | 380V |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cutting |
| per month | 30 sets |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 50mm |
| con lăn | 14Trạm |
| Sức mạnh | 4+4KW |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Producing Speed (m/min) | 8-10 |
|---|---|
| Hydraulic station power(KW) | 9 |
| Uncoiler motor power | 2.2 KW |
| Total power | 21.2 KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| color | as your require |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| Cung cấp điện | 380V, 50Hz, 3 pha |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| cảng xuất khẩu | Cảng Thiên Tân hoặc cảng Trung Quốc khác |
| Loại | Tự động |
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
| Coil width | 1220mm |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 20m/min |
| Roll material | No.45 steel |
| Weight | 4T |