| Sức mạnh | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | hệ thống vách thạch cao |
| Loại | Máy cán tôn tấm lợp ngói 1100mm kiểu Nga 1100mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Tính năng | hai trong một |
|---|---|
| Sự bảo đảm | Cả đời |
| Tốc độ | 0-2m / phút |
| Tên | Thiết bị tạo hình cán nguội |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| vật liệu phù hợp | 1.5-2mm ((DX51 - GALVANIZED/Q300-350) |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Số mô hình | Máy cán định hình |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 5,5KW |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| Cân nặng | 3.2T-10T |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cách sử dụng | Mũ sườn núi |
|---|---|
| Kiểu | tạo hình cuộn nguội |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 4m/phút |
| Chiều dài | 8,1M |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 4kw |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính trục chính | 70mm |