| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1000mm,1200mm |
| Roller Stations | 12Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| Sức mạnh | 15+5,5KW |
| trục | thép 45 # |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ, vận tốc | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại | tấm mái lót gạch kính |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Bảo hành | 12 tháng sau khi vận chuyển |
| Loại gạch | Thép |
|---|---|
| Công suất (w) | 5,5Kw |
| Vôn | 380V |
| Trọng lượng | 4,5t |
| Điều khiển | Điều khiển máy tính plc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Mã vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Sử dụng | Bước mái nhà |
|---|---|
| Vật chất | PPGI GI |
| Cả đời | 10 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| color | as your require |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |