| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| nguồn cung cấp điện | 380V/ 3Pha/ 50Hz(Tùy chỉnh) |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Sức mạnh | 15+5,5KW |
| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Sau khi bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ ở nước ngoài |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 15m/phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |