| Power(W) | 5.5KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30% bằng T / T trước và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Botou Hà Bắc Trung Quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Con lăn & Trục | Thép 45 # |
|---|---|
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ | Xích truyền động |
| Tốc độ hình thành | 15m / phút |
| Trạm lăn | 11 nhà ga |
|---|---|
| Con lăn & Trục | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| PLC | Delta (có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ | 5,5kw |
| sử dụng | ống xả |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
| Kích thước máy | 11,8mx0,78mx1,2m |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Trọng lượng | 8,5 tấn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| vật liệu phù hợp | 1.5-2mm ((DX51 - GALVANIZED/Q300-350) |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| độ dày vật liệu | 1,2-1,8mm |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| tốc độ hình thành | 10-15m/phút |